Liquid Chromatography
Magunguna da Kimiyyar Rayuwa: Bincike da haɓaka sababbin magunguna, lalata aikin nazarin halittu, kula da inganci
Tsaftace da Kula da Cututtuka: Nazarin asibiti, nazarin ma'aunin biochemical na ɗan adam, nazarin metabolite
Sarrafa Abinci: Binciken abinci mai gina jiki, binciken abinci mai aiki, ragowar ƙwayoyin cuta, ragowar magungunan kashe qwari da nazarin abubuwan ƙari.
Masana'antar sinadarai: Nazarin aiki, kula da inganci
Kariyar Muhalli: Kula da ingancin ruwa, ingancin iska, yanayin ruwa, gano gurɓataccen abu daban-daban
Kulawa mai inganci: Binciken kasuwanci, dubawa mai inganci, dubawa shigo da fitarwa da keɓewa
Ilimi da Bincike: Gwaje-gwaje, binciken kimiyya da koyarwa
Sauran wurare: Tashar ruwa, tasoshin wutar lantarki, sassan shari’a da na tsaro na jama’a
Babban aiki da kai
Zaɓin tsawon zango, sarrafa zafin jiki da sanyaya semiconductor ana sarrafa su ta software.
Tsarin Modular: Tsara Mai Kyau da Ma'ana
Madaidaicin tanda mai zafi
Babban tanda na iya ɗaukar injector na hannu da kowane ginshiƙai biyu (15 cm, 25 cm, 30 cm).
Advanced zafin jiki kula dace da low zafin jiki rabuwa da nazarin halittu samfurori
Madaidaicin kulawar zafin jiki, nunin zafin jiki a cikin rukunin matsayi, ƙararrawa mai zafi da kariya (rufewa ta atomatik).
Bawul-Way
Allurar bawul ta hanya shida ta dace da ka'idodin duniya;mai sauƙin amfani, ƙaramar amo, ingantaccen allura
LC Software
Sauƙi don amfani da fahimta, sarrafa famfo da ganowa
Ƙarfin ikon sarrafa bayanai waɗanda ke fasalta nau'ikan algorithms masu ƙididdigewa.
Ƙarfin aikin kwatanta chromatogram
Yana da fasalin gyaran lanƙwasa
Babban digiri na aiki da kai: gabaɗayan tsari daga tarin bayanai zuwa rahoton bugu mai sarrafa kansa ne.Za a iya adana jerin chromatograms cikin fayiloli don dacewa da gudanarwa.
Ana yin rikodin bayanan tattara albarkatun ɗanyen chromatogram da bayanan da ke da alaƙa daidai da ka'idodin GLP.
M ƙira na rahoton fitarwa Formats
Saita bayanin kayan aiki bisa ga buƙatu
P-101A Babban-Matsi Pump
Wannan famfon mai jujjuyawar piston biyu yana ba da madaidaiciyar madaidaiciyar kwarara.Ƙananan zoben rufewa masu inganci suna da juriya ga lalacewa, matsa lamba da lalata.Ƙwararren ƙwanƙwasa bugun jini yana tabbatar da damping mai tasiri.Software yana sarrafa gradient elution.
Low bugun jini, manyan kwarara kewayon, ci gaba da daidaitacce kwarara, high kwarara repeatability, m sauran ƙarfi maye.
Yana da fasalin kula da matsa lamba da hanyoyin aminci, tsarin sarrafa kwarara da lokaci.
Sauƙaƙan kulawa: famfo yana da sauƙin tsaftacewa, gyarawa da kulawa, sandunan plunger da hatimi suna samun damar tsaftacewa da sauƙin sauyawa.Tsaftace sandunan plunger zai rage ƙazanta da ke haifarwa ta hanyar saka maganin buffer gishiri.
Babban Matsi Pump | |
Matsin aiki | 0-42MPa |
Kewayon yawo | 0.001 - 15.00 ml/min (mafi girman kwarara 50.00 ml/min, dace da Semi-prep) |
Yawoadaidaito | RSD<0.1% |
Gradientrfushi | Isocratic, binary gradient |
Gradientadaidaito | ± 1% |
Rufin Tanda | |
Yanayin zafin jiki | Semiconductorsanyaya5°C~80°C(zazzabi na yanayi <25°C) |
Daidaiton yanayin zafi | ±0.1°C |
Tanda na iya shigar da ginshiƙai daban-daban a lokaci gudas(15 cm, 20 cm, 25 cm, 30 cm) |
Mai gano UV-Vis | |
Madogarar haske | Deuteriumfitila |
Tsawon zango | 190-700nm ku |
Spectralbda fadi | 5 nm ku |
Kuskuren nuni na tsawon tsayi | ± 0.1 nm |
Tsawon tsayin igiyar ruwa | ≤0.2nm ku |
Duba tsawon zango | Tsare-tsare masu tsayi da yawa (Jeri mai tsayi 10) |
Kewayon layin layi | :104 |
Surutu | <1 × 10-5 AU (sel mara komai), <1.5 × 10-5 AU (tare da lokaci na wayar hannu, mai ƙarfi) |
Drift | <3×10-6TO (fanko cell), <3×10-4AU(tare da tsarin wayar hannu, mai ƙarfi) |
Fadin salula | 4.5 mm |
Mm taro taro | 5×10-9 g/ml (naphthalene) |
Mai Haɓakawa Mai Haɓaka Ƙarfin Ƙarfafawa UV-Vis Detector
Babban hankali, ƙaramar amo da ƙwace
Sabuwar ƙirar gani, concave holographic gratings suna ba da babban maimaitawa
Matsakaicin tsayi mai faɗi, shirye-shirye masu tsayi da yawa, cikakken sikanin tsayin raƙuman ruwa tare da ci gaba da gudana, na iya zaɓar mafi kyawun tsayin igiyoyin bincike daidai.
Bayanan Bayani na R232
Fitilar deuterium mai tsayi, tsawon tsawon sa'o'i 2000 ko fiye
Ƙayyadaddun Ayyuka
Maimaituwar RSD<0.5%
Lissafin layi > 0.999
Ragowar gurɓatawar giciye | 0.01%
AS-401 HPLC Autosampler
Ƙayyadaddun bayanai | |
Misalin matsayi | 2×60 matsayi, 1.8ml vials |
Mafi ƙarancin ƙarar allura | 0.1μL (250μL misali samfurine famfo) |
famfon allura | 100μL, 250μL (misali), 1 ml ... |
Samfurin madauki juzu'in | 100μL (misali), 20μL, 50μL, 200μL (zaɓis) |
Matsakaicin canji na bawul ɗin samfur | <100ms |
daidaiton matsayi | <0.3 mm |
Ikon motsimdabi'a | Haɗin kai 3-girma XYZtsarin |
Injectortsaftacewahanya | Ciki da waje kurkura, babu hani akan kurkurasau |
Yawan kwafi | Babu hani akan kwafi |
Girma | 300 (W)×230 (H)×505 (D) mm |
Ƙarfi | AC 220V, 50Hz |
Daidaituwa | Mai jituwa da kowakasuwanciHPLC / IC tsarin |
Tdaulariyaka | 10 - 40°C |
pH girma | 1-14 |
Aikace-aikace
Mai jituwa ga duk HPLC, mai sauƙin shigarwa
Siffofin
High degassing yadda ya dace, santsi tushe, babu drift, kuma low amo
Ƙimar Kanfigareshan
Tashar guda ɗaya, tashoshi uku ko tashoshi huɗu ana samun tsarin rabassing.
Degasser yana samuwa a cikin a kwance ko a tsaye bisa ga buƙatun abokin ciniki.