• head_banner_01

Gas Chromatograph

Gas Chromatograph

Takaitaccen Bayani:

Marka: NANBEI

Saukewa: GC112N

Standard PC-gefe reverse software software, ginannen chromatographic workstation, don cimma lokaci guda biyu iko iko da PC-gefe da allon tabawa.(GC112N kawai)


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

● Mai watsa shiri yana ɗaukar allo mai launi na 7-inch tare da nuni na dijital na kwarara (matsi) na tashar gas / hydrogen / tashar iska.
● Rashin aikin kariyar ƙararrawar iska;Ayyukan kariya na dumama (lokacin da aka buɗe ƙofar tanda, ana kashe injin fan ta tanda da tsarin dumama ta atomatik).
● Za a iya sarrafa rabon tsaga/raga ta atomatik don adana iskar gas mai ɗaukar kaya.
● Sanya autosampler don shigar da mahallin sakawa don dacewa da ƙayyadaddun bayanai daban-daban na autosampler.
● Multi-core 32-bit tsarin kayan aiki na kayan aiki don tabbatar da ingantaccen aiki na kayan aiki.
● Aikin farawa mai maɓalli ɗaya, tare da saiti 20 na aikin ƙwaƙwalwar yanayin gwaji.
● Ana ɗaukar amplifier na logarithmic, siginar ganowa ba ta da ƙimar yankewa, siffar kololuwar tana da kyau, kuma ana iya faɗaɗa aikin faɗakarwa na waje.Ana iya farawa mai watsa shiri da wurin aiki a lokaci guda ta hanyar sigina na waje (autosampler, thermal analyzer, da sauransu).
● Yana da cikakken tsarin aikin duba kai da aikin gano kuskure ta atomatik.
● Tare da musaya ayyukan fadada taron 8 na waje, ana iya zaɓar bawuloli masu sarrafa ayyuka daban-daban, kuma suyi aiki bisa ga jerin lokacin da aka saita da kanku.
● tashar sadarwa ta RS232 da tashar sadarwa ta LAM, da kuma daidaitawa na katin sayen bayanai.

Akwatin zafin jiki na ginshiƙi

● Samfurin abun ciki: 22L
● Yanayin kula da zafin jiki: 5 ℃ ~ 400 ℃ a dakin da zafin jiki
● Daidaiton kula da zafin jiki: ± 0.1 ℃
● Yawan zafi: 0.1 ~ 60 ℃ / min
● Tsarin haɓaka yanayin zafi na shirin: 9
● Maimaita dumama shirin: ≤ 2%
● Hanyar sanyaya: buɗe kofa bayan
● Gudun sanyi: ≤10 mins (250 ℃ ~ 50 ℃)
Ayyukan software na sarrafawa: (GC112N kawai)
● Kula da akwatin zafin jiki na ginshiƙi
● Ikon ganowa
● Gudanar da allura
● Nunin taswira

Samfurin

● Yanayin kula da zafin jiki: 7 ℃ ~ 420 ℃ a dakin da zafin jiki
● Hanyar sarrafa zafin jiki: sarrafa zafin jiki mai zaman kansa
● Yanayin kula da kwararar iskar gas mai ɗaukar nauyi: matsa lamba akai-akai
● Yawan shigarwa na lokaci ɗaya: 3 a mafi yawan
● Nau'in naúrar allura: shafi mai cikawa, shunt
● Raga rabo: nunin rabon rabo
● Matsakaicin Silinda: 0 ~ 400kPa
● Silinda matsa lamba kula daidaito: 0.1kPa
● Kewayon saitin kwarara:
H2 0 ~ 200ml/min
N2 0 ~ 150ml/min

Mai ganowa

● FID, TCD na zaɓi
● Kula da yanayin zafi: Max.420 ℃
● Yawan shigarwa na lokaci ɗaya: 2 a mafi yawan
● Aikin kunnawa: atomatik
Mai gano harshen wuta na hydrogen (FID)
Iyakar ganowa: ≤ 3×10 g/s (n-hexadecane)
Hayaniyar tushe: ≤ 5× 10-14A
Tushen Tushen: ≤ 6× 10-13A
Tsawon tsayi: 107
RSD: 3% ko ƙasa da haka
● Na'urar ganowa ta thermal conductivity (TCD):
Hankali: 5000mV•ml/mg (n-cetane)
Tushen amo: ≤ 0.05 mV
Tushen Tushen: ≤ 0.15mV / 30min
Tsawon tsayi: 105
● Ƙarfin wutar lantarki: AC220V± 22V, 50Hz±0.5Hz
● Ƙarfin wutar lantarki: 3000W


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana