Kayayyaki
-
Mitar Kusurwoyi Sau Uku
Marka: NANBEI
Samfura: CS-300
Ana amfani da mitoci masu sheki musamman a ma'aunin mai sheki don fenti, filastik, ƙarfe, yumbu, kayan gini da sauransu.Mitar mai sheki ɗinmu ta dace da DIN 67530, ISO 2813, ASTM D 523, JIS Z8741, BS 3900 Part D5, JJG696 matsayin da sauransu.
-
Babban Ma'aikacin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙwara
Marka: NANBEI
Model: NNJ
NNJ-M na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ita ce na'ura ta musamman don tabbatar da maƙarƙashiya da ƙwanƙwasawa waɗanda aka fi amfani da su don gano nau'ikan madaidaicin nau'in maɓalli iri-iri, maƙallan wutar lantarki na dijital, maƙallan wutar lantarki da aka saita. da samfuran da ake amfani da su sosai a masana'antar lantarki, masana'antar injina, masana'antar hasken mota, ƙwararrun bincike da masana'antar gwaji
-
Mitar mai sheki mai yawan kwana
Marka: NANBEI
Saukewa: CS-380
Ana amfani da mitoci masu sheki musamman a ma'aunin mai sheki don fenti, filastik, ƙarfe, yumbu, kayan gini da sauransu.Mitar mai sheki ɗinmu ta dace da DIN 67530, ISO 2813, ASTM D 523, JIS Z8741, BS 3900 Part D5, JJG696 matsayin da sauransu.
-
Dijital karfin jujjuya wuta calibrator
Marka: NANBEI
Model: ANJ
ANJ Torque Wrench Tester kayan aiki ne na musamman don gwada magudanar wutar lantarki da screwdrivers waɗanda aka fi amfani da su don gwada ƙwanƙolin ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun magudanar wutar lantarki, wrenches na dijital, manyan maƙallan wutar lantarki, direbobin juzu'i, screwdrivers da sauran kayan aiki da samfuran da suka haɗa da ƙarfi.Ana amfani dashi sosai a masana'antar kayan lantarki, masana'antar injina, masana'antar hasken mota, bincike na ƙwararru da masana'antar gwaji.
-
Karamin Mitar Torque na Dijital
Marka: NANBEI
Model: ANL-S
Mitar juzu'i na dijital ƙwararrun kayan auna ce mai aiki da yawa wacce aka ƙera don gwada nau'ikan juzu'i daban-daban.Yana main amfani da gwaji da calibration iri daban-daban na lantarki pneumatic sukudireba saitin, da karfin juyi na karfin wuta wrench, kowane irin kayayyakin koma zuwa gwaji na dunƙule saukar da karfi, sassa torsion halakarwa gwajin da dai sauransu Tare da fasali na sauki aiki, high daidaici, sauki zuwa ga gwaji. ɗauka, cikakkun ayyuka da sauransu. Ana amfani da shi sosai a cikin nau'ikan lantarki, masana'antar haske, masana'antar injina, cibiyoyin bincike, da sauransu.
-
Tsakanin Dijital Torque Mita
Marka: NANBEI
Model: ANL-M
Mitar juzu'i na dijital ƙwararren ma'auni ne na ayyuka da yawa a cikinANLrument wanda aka ƙirƙira don koyar da nau'ikan juzu'i daban-daban.Yana main amfani da teANLing da calibrating iri daban-daban na lantarki pneumatic sukudireba saitin, da karfin juyi wrench, kowane irin kayayyakin koma zuwa teANLing na dunƙule ƙasa ƙarfi, sassa torsion deANLructive teANLing da dai sauransu Tare da fasali na sauki aiki, high daidaici, sauki to. ɗauka, cikakkun ayyuka da dai sauransu Ana amfani da shi sosai a cikin nau'ikan lantarki daban-daban, induANLry mai haske, masana'antar injina, bincike a cikin abubuwan ANL, da sauransu.
-
Babban Mitar Torque na Dijital
Marka: NANBEI
Model: ANL-L
Mitar juzu'i na dijital kayan aiki ne na aunawa da yawa na fasaha, wanda aka kera musamman don gwada juzu'i daban-daban.An fi amfani da shi don gwaji da calibrating magudanar wutar lantarki daban-daban da screwdrivers da magudanar wutar lantarki.Kayayyaki daban-daban suna magana ne akan gwajin ƙarfin latsawa da kuma gwajin ɓarna na ɓarna sassa.Yana da halaye na aiki mai sauƙi, babban madaidaici da sauƙin aiki.Dauke, cikakken ayyuka, da dai sauransu Yadu amfani a daban-daban wutar lantarki, haske masana'antu, inji masana'antu, kimiyya cibiyoyin bincike, da dai sauransu.
-
Mai gwada launi mai ɗaukar nauyi
Marka: NANBEI
Saukewa: NB-CS580
.Na'urarmu tana ɗaukar yanayin kiyaye yanayin da aka yarda da shi na duniya D/8 (Wurin hasken wuta, 8 digiri na kusurwa) da SCI (haske na musamman) / SCE (ban da hankali na musamman).Ana iya amfani da shi don daidaita launi don masana'antu da yawa kuma ana amfani da su sosai a masana'antar zane-zane, masana'antar yadi, masana'antar filastik, masana'antar abinci, masana'antar kayan gini da sauran masana'antu don sarrafa inganci.
-
Gwajin Launi na Dijital
Marka: NANBEI
Samfura: NB-CS200
Ana amfani da Colorimeter sosai a masana'antu daban-daban kamar sumunti na filastik, bugu, fenti, saƙa da rini.Yana auna bayanan launi na samfurin L * a * b *, L * c * h *, bambancin launi ΔE da ΔLab bisa ga sararin launi na CIE.
Na'urar firikwensin ya fito daga Japan kuma guntu sarrafa bayanai daga Amurka ne, wanda ke ba da garantin daidaiton canja wurin siginar gani da kwanciyar hankalin siginar lantarki.Daidaiton nuni shine 0.01, maimaita gwajin daidaito △E karkatacciyar ƙimar tana ƙasa da 0.08.
-
Dijital nuni brix refractometer
Marka: NANBEI
Model: AMSZ
Nuni Dijital Refractometer babban madaidaicin kayan aikin gani ne tare da nunin dijital wanda aka ƙera ta hanyar ƙa'idar refraction.Yana da ƙanƙanta kuma kyakkyawa, mai sauƙin amfani, kuma yana da babban allon LCD mai nunin dijital.Muddin an sanya digo na samfurin bayani akan prism, ƙimar da aka auna za a nuna a cikin daƙiƙa 3, wanda zai iya guje wa fassarar kuskuren ɗan adam na ƙimar.Don auna abun ciki na sukari a cikin samfuran ruwa, abinci, 'ya'yan itace, da amfanin gona, ana amfani dashi sosai a cikin masana'antar abinci, masana'antar abin sha, aikin gona, masana'antar sarrafa kayan abinci, da sauransu.
Lura: An samar da wannan kayan aiki mai ƙarfi daidai da buƙatun tsarin kula da ingancin ingancin ISO9001-2008, kuma an gwada shi sosai kuma an daidaita shi kafin barin masana'anta don biyan buƙatun ƙayyadaddun bayanai.
-
Gwajin Canjin Kwalba
Marka: NANBEI
Samfura: ANL-20
AnL-P kwalban murfi mai jujjuya mai gwadawa kayan aiki ne mai hankali da aiki da yawa.An ƙera shi na musamman don gwadawa da bincika kowane nau'in murfin kwalba don buɗewa da rufe magudanar ruwa.Aiwatar a cikin nazarin kowane nau'i na murfin kwalban, hular haske da sauransu. buɗaɗɗe da karfin juyi.Shigar da dacewa da sauri, kuma mafi girman diamita na iya kaiwa 200mm, keɓaɓɓen fitarwar tashar tashar USB ta keɓaɓɓu, na iya aiwatar da canja wurin bayanai zuwa kwamfutar don bincike, bugu da sauransu.
-
Table Abbe refractometer
Marka: NANBEI
Model: WYA-2WAJ
Abbe refractometer WYA-2WAJ
Amfani: Auna ma'aunin ND da matsakaita watsawa NF-NC na ruwaye ko daskararru.Hakanan za'a iya sanye da kayan aikin tare da ma'aunin zafi da sanyio, wanda zai iya auna ma'aunin refractive ND a zazzabi na 0 ℃-70 ℃, kuma yana auna yawan adadin sukari a cikin maganin sukari.