4 Degree Medical Refrigerator
-
88L 4 digiri na firiji
Marka: NANBEI
Samfura: XC-88
Za a iya amfani da firiji na bankin jini na 88L don adana jini gaba ɗaya, platelets, jan jini, jini da samfuran halitta, alluran rigakafi, magunguna, reagents, da sauransu. Ya dace da tashoshin jini, asibitoci, cibiyoyin bincike, rigakafin cututtuka da cibiyoyin kulawa. , da dai sauransu.
-
280L 4 digiri na firiji
Marka: NANBEI
Saukewa: XC-280
Za a iya amfani da firiji na banki na 280L don adana jini gaba ɗaya, platelets, jan jini, jini da samfuran halitta, alluran rigakafi, magunguna, reagents, da sauransu. da dai sauransu.
-
358L 4 digiri na bankin jini
Marka: NANBEI
Saukewa: XC-358
1. Mai kula da zafin jiki bisa microprocessor.Matsakaicin zafin jiki 4± 1°C, ma'aunin firinta na zafin jiki.
2. Babban allon LCD yana nuna zafin jiki, kuma daidaiton nuni shine +/- 0.1°C.
3. Kula da zafin jiki na atomatik, ƙaddamarwa ta atomatik
4. Ƙararrawar sauti da haske: ƙararrawa mai girma da ƙananan zafin jiki, ƙararrawa rabin rufe ƙofar, ƙararrawar gazawar tsarin, ƙararrawar gazawar wuta, ƙararrawar baturi.
5. Powerarfin wutar lantarki: 220V/50Hz 1 lokaci, ana iya canza shi zuwa 220V 60HZ ko 110V 50/60HZ
-
558L 4 digiri na bankin jini
Marka: NANBEI
Saukewa: XC-558
Ana iya amfani da shi don adanar jini gaba ɗaya, platelets, jajayen ƙwayoyin jini, duka jini da samfuran halitta, alluran rigakafi, magunguna, reagents, da sauransu. Masu amfani ga tashoshin jini, asibitoci, cibiyoyin bincike, cibiyoyin rigakafin cututtuka da kula da su, da sauransu.